www.vios-club.com

 



ขออนุญาติ : เปิดประมูล Battery เพื่อเอาเงินเข้าคลับ

เปิดประมูลสินค้าทั่วไป

Postby whipingcream » Wed Jan 18, 2006 9:11 pm

แต่ละราคา เลขสวย ทั้งนั้น :o




แบตเตอร์รี่เด้อ บ่ ใช้ ของตามตลาดนัด





ช่วยกานๆ




ปอยอ นู๋ ม่ะออกยกป้ายประมูล น้า ม่ะยู้เอาไปทำไง อ่า . . .


ถ้า ประมูลหัวใจ . . .. . ทุ่ม ให้ ม่ะ อั้น :oops:
whipingcream Offline


User avatar
สมาชิกฯ ขั้นที่ 2
สมาชิกฯ ขั้นที่ 2
 
Posts: 156
Joined: Tue Jul 26, 2005 12:00 am
Location: ICE CANNON ^^"


Postby jarpetus » Thu Jan 19, 2006 11:44 am

เข้ามาอัพก่อนงับ ไว้ใกล้ๆ ปิดค่อยยกป้าย
jarpetus Offline

สมาชิกฯ ขั้นที่ 2
สมาชิกฯ ขั้นที่ 2
 
Posts: 165
Joined: Wed Jun 08, 2005 12:00 am


Postby teerapon » Thu Jan 19, 2006 1:51 pm

up up up
teerapon Offline

สมาชิกฯ ขั้นที่ 2
สมาชิกฯ ขั้นที่ 2
 
Posts: 108
Joined: Mon Apr 25, 2005 12:00 am


Postby hata » Thu Jan 19, 2006 3:24 pm

ยังกะ จะ ตกหลุ่น -*-
hata Offline


User avatar
ประธานโซนฯ
ประธานโซนฯ
 
Posts: 16626
Joined: Mon Aug 22, 2005 12:00 am
Location: โคราช - กทม. ❤。◕‿◕。❤


Postby Guest » Fri Jan 20, 2006 1:36 pm

..............up up up ....................
Guest Offline

 


Postby vios5795 » Fri Jan 20, 2006 4:35 pm

234 เลขเรียงครับ
vios5795 Offline


User avatar
สมาชิกฯ ขั้นที่ 2
สมาชิกฯ ขั้นที่ 2
 
Posts: 140
Joined: Tue Apr 19, 2005 12:00 am
Location: ก.ม.8 รามอินทรา


Postby jiraw » Sat Jan 21, 2006 8:36 am

vios5795 wrote:234 เลขเรียงครับ


ขณะนี้ราคาสูงสุดคือ 234 บาท โดยคุณ vios5795 ครับผม...!!!!!
jiraw Offline


User avatar
Administrator
Administrator
 
Posts: 3717
Joined: Tue Jun 07, 2005 12:00 am
Location:


Postby kit_kit » Sat Jan 21, 2006 8:44 am

น้าไมค์ ผมเสนอ 259 บาทครับ :wink:
kit_kit Offline


User avatar
สมาชิกฯ ขั้นที่ 4
สมาชิกฯ ขั้นที่ 4
 
Posts: 336
Joined: Fri Apr 01, 2005 12:00 am
Location: ติวานนท์ 38


Postby ขอทานน้อย » Tue Jan 24, 2006 12:38 pm

แหม แต่ละคนใจบุญทั้งนั้น ผม ให้ 333 บาท แล้วกันครับเลขสวย
ขอทานน้อย Offline


User avatar
สมาชิกฯ ขั้นที่ 2
สมาชิกฯ ขั้นที่ 2
 
Posts: 132
Joined: Mon Apr 18, 2005 12:00 am
Location: สามพราน


Postby nuang leela » Tue Jan 24, 2006 1:08 pm

:lol: --------up-------- :lol:
nuang leela Offline

สมาชิกฯ ขั้นที่ 1
สมาชิกฯ ขั้นที่ 1
 
Posts: 16
Joined: Thu Sep 08, 2005 12:00 am
Location: เติม(อา)รมย์


Postby B44 » Tue Jan 24, 2006 3:00 pm

ถึงไหนแล้วเนี่ย..

:roll:
B44 Offline


User avatar
นักโพสไฟแรง#3
นักโพสไฟแรง#3
 
Posts: 1297
Joined: Thu Apr 14, 2005 12:00 am
Location: คุณหญิงหัววุ้นกับคุณชายหัวเงาะ..


Postby Brownee » Tue Jan 24, 2006 3:50 pm

แง๊...เพิ่งเห็นอ่า เพิ่งเอารถไปเปลี่ยนแบตมาเมื่อกี้หมดไปพันก่า รู้งี้ซื้อที่น้าไมค์ดีก่าอ่า
Brownee Offline


User avatar
สมาชิกฯ ขั้นที่ 1
สมาชิกฯ ขั้นที่ 1
 
Posts: 52
Joined: Tue Aug 02, 2005 12:00 am
Location: อยู่กะเรน ที่เกาหลี อิอิ


Postby hata » Tue Jan 24, 2006 7:42 pm

:shock:
hata Offline


User avatar
ประธานโซนฯ
ประธานโซนฯ
 
Posts: 16626
Joined: Mon Aug 22, 2005 12:00 am
Location: โคราช - กทม. ❤。◕‿◕。❤


Postby tommy » Wed Jan 25, 2006 10:38 am

Up
Up
Up
!!!
tommy Offline


User avatar
ส.อบต.คลับฯ
ส.อบต.คลับฯ
 
Posts: 3144
Joined: Fri Apr 01, 2005 12:00 am
Location: >_< ในหัวใจมี๊มี๊คนเดียว


Postby lekvento » Thu Jan 26, 2006 11:21 am

ไม่รู้จะเอาแบตไปทำอะไรอ่ะ เพิ่งไปเปลี่ยนมาได้ 3 อาทิตย์เอง งั้นให้ 555 บาท ก็แล้วกัน (พรุ่งนี้เงินเดือนออกพอดี......อิอิ......จะได้ขำกันทั่วหน้า)
lekvento Offline


User avatar
สมาชิกฯ ขั้นที่ 1
สมาชิกฯ ขั้นที่ 1
 
Posts: 78
Joined: Tue Nov 29, 2005 12:00 am
Location: อนุสาวรีย์ บางเขน กทม.


PreviousNext

Return to ประมูลสินค้า

Who is online

Users browsing this forum: No registered users and 2 guests


cron