www.vios-club.com

 



รายการประมูลแรกของวีออสคลับ โดยคุณ jiraw

เปิดประมูลสินค้าทั่วไป
รายการประมูลแรกของวีออสคลับ โดยคุณ jiraw

Postby MR.PAT » Mon Jul 25, 2005 11:30 pm

เพื่อเป็นเกียรติแก่คุณ jiraw สมาชิกผู้ใจบุญที่เป็นผู้ริเริ่มตั้งการประมูลสินค้า(วิทยุติดรถรุ่น VIOS-TURBO) เป็นคนแรกโดยเงินที่ไ้ด้รับจากการประมูลจะนำไปเป็นทุนการศึกษาแก่เด็กนักเรียน
หนึ่งในกิจกรรมของวีออสคลับ มีทติ้งครั้งที่ 5 ณ จังหวัดพระนครศรีอยุธยา
ผมจึงขออนุญาตทำลิ้งโพสต์ไว้ให้ ณ ที่นี้ครับ

http://www.vios-club.com/phpbb2/viewtopic.php?t=1893&postdays=0&postorder=asc&start=0
MR.PAT Offline


User avatar
นักโพสไฟแรง # 5
นักโพสไฟแรง # 5
 
Posts: 2643
Joined: Tue Apr 05, 2005 12:00 am
Location: www.pgwatch.com


Postby 000 » Thu Jul 28, 2005 10:23 am

ยินดีครับท่าน...
000 Offline


User avatar
Editor
Editor
 
Posts: 2031
Joined: Fri Apr 01, 2005 12:00 am
Location: Vios CluB Thailand...


Postby MR.PAT » Thu Jul 28, 2005 9:31 pm

จบไปแล้วนะครับสำหรับการประมูลใช้เวลาทั้งหมดรวม 180 ชั่วโมง ตั้งแต่วันที่ 20-27 ก.ค. 2548
ราคาเริ่มต้นที่ 499 จบที่ 3,555 โดยคุณ cybernemo2005
MR.PAT Offline


User avatar
นักโพสไฟแรง # 5
นักโพสไฟแรง # 5
 
Posts: 2643
Joined: Tue Apr 05, 2005 12:00 am
Location: www.pgwatch.com


Postby Earthquake » Sat Aug 06, 2005 12:30 pm

ยินดีกับเด็กๆด้วยคับ :lol: :lol: :lol:
Earthquake Offline


User avatar
สมาชิกฯ ขั้นที่ 5
สมาชิกฯ ขั้นที่ 5
 
Posts: 481
Joined: Fri Apr 01, 2005 12:00 am
Location: เมืองน้ำเค็ม


Postby Guest » Mon Aug 29, 2005 9:08 am

:lol: :lol:
Guest Offline

 


Postby hata » Mon Aug 29, 2005 12:55 pm

[glow=green][shadow=orange]- -"[/shadow][/glow]
hata Offline


User avatar
ประธานโซนฯ
ประธานโซนฯ
 
Posts: 16626
Joined: Mon Aug 22, 2005 12:00 am
Location: โคราช - กทม. ❤。◕‿◕。❤


Postby B44 » Sun Sep 18, 2005 11:31 pm

:-D
B44 Offline


User avatar
นักโพสไฟแรง#3
นักโพสไฟแรง#3
 
Posts: 1297
Joined: Thu Apr 14, 2005 12:00 am
Location: คุณหญิงหัววุ้นกับคุณชายหัวเงาะ..


Postby hata » Sat Sep 24, 2005 12:39 pm

:twisted:
hata Offline


User avatar
ประธานโซนฯ
ประธานโซนฯ
 
Posts: 16626
Joined: Mon Aug 22, 2005 12:00 am
Location: โคราช - กทม. ❤。◕‿◕。❤


Postby hata » Thu Oct 13, 2005 8:19 am

:evil:
hata Offline


User avatar
ประธานโซนฯ
ประธานโซนฯ
 
Posts: 16626
Joined: Mon Aug 22, 2005 12:00 am
Location: โคราช - กทม. ❤。◕‿◕。❤


Postby chocolateclub » Fri Nov 04, 2005 6:37 pm

:P :P :P ยินดีด้วยครับ :P :P :P
chocolateclub Offline

 


Postby hata » Sat Nov 05, 2005 5:01 pm

:evil:
hata Offline


User avatar
ประธานโซนฯ
ประธานโซนฯ
 
Posts: 16626
Joined: Mon Aug 22, 2005 12:00 am
Location: โคราช - กทม. ❤。◕‿◕。❤


Postby oat117 » Fri Dec 02, 2005 1:01 pm

:P
oat117 Offline

สมาชิกฯ ขั้นที่ 2
สมาชิกฯ ขั้นที่ 2
 
Posts: 172
Joined: Fri Nov 25, 2005 12:00 am


Postby hata » Mon Dec 12, 2005 10:13 am

:twisted:
hata Offline


User avatar
ประธานโซนฯ
ประธานโซนฯ
 
Posts: 16626
Joined: Mon Aug 22, 2005 12:00 am
Location: โคราช - กทม. ❤。◕‿◕。❤


Postby pinkky2005 » Wed Dec 14, 2005 12:58 pm

:P :P
pinkky2005 Offline


User avatar
สมาชิกฯ ขั้นที่ 4
สมาชิกฯ ขั้นที่ 4
 
Posts: 386
Joined: Wed Jul 13, 2005 12:00 am
Location: (แต่ก่อนสระบุรีคือที่ซุกหัวนอน)เด๋วนี้เปงสาวลาดพร้าวแล้วจ้า


Postby hata » Wed Dec 14, 2005 3:20 pm

:twisted:
hata Offline


User avatar
ประธานโซนฯ
ประธานโซนฯ
 
Posts: 16626
Joined: Mon Aug 22, 2005 12:00 am
Location: โคราช - กทม. ❤。◕‿◕。❤


Next

Return to ประมูลสินค้า

Who is online

Users browsing this forum: No registered users and 2 guests